Chi tiết sản phẩm
 Anh Hao Computer địa chỉ tin cậy cung cấp Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m chất lượng, giá tốt

Để tìm mua sản phẩm Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m bạn hãy đến với Anh Hao Computer, đây là địa chỉ cung cấp dây nhảy quang đa dạng về chủng loại, mẫu mã và tiện ích với giá thành ưu đãi nhất. Trong bài viết này Anh Hao Computer xin chia sẻ một số thông tin về sản phẩm về quý khách hàng có thể tham khảo.

Thông tin chi tiết Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m

v Kiểu sợi quang: Single-mode SM 9/125. Singmode  9/125µm

v Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc

v Đầu kết nối của Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m là kiểu SC/APC

v Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 db

v Độ uốn cong: R≥3cm

v Vỏ PVC của Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m chất lượng có đường kính 2.0mm

v Bước sóng: 1310~1510nm

v Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

v Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

v Chiều dài dây là 1,5 mét

Dây Pigtail SC /APC 0.9mm SM dài 1.5m chuyên dùng để hàn các mối nối quang trong ODF quang dùng cho hệ thồng FTTH, truyền hình cáp... Để mua sản phẩm này cùng các loại dây nhảy quang khác hãy liên hệ với Anh Hao Computer:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Điện thoại: 04.37755323

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12