Chi tiết sản phẩm

Ứng dụng của Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex với sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-SC/UPC. Sản phẩm này sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối các ODF quang, tủ phối quang, thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang được ứng dụng phổ biến trong CATV; Fiber Optic Access Network; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Transducer; LAN; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Active Device Termination, FTTH.

Một số thông tin về Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex

v Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex cao cấp được sản xuất trên công nghệ hiện đại

v Số lần tái sử dụng cao

v Đầu nối phải: SC/UPC, sợi Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

v Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

v Độ suy giảm tín hiệu ≤ 0,2dB

v Lực căng lớn nhất ≤ 90N/cm

v Lực nghiền nát ≤ 550 N/cm

v Bề dày Claddinh 120 microns

v Vỏ Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex được làm từ nhựa PVC

v Màu sắc dây: màu da cam

v Chiều dài 3 mét

Hãy liên hệ ngay với Anh Hao Computer để đặt mua sản phẩm Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex giá tốt với chất lượng được đảm bảo:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Điện thoại: 04.37755323

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại