Chi tiết sản phẩm

Anh Hao Computer chuyên phân phối Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex giá tốt, chất lượng

Bạn sẽ không phải mất quá nhiều thời gian tìm kiếm các sản phẩm Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex bởi Anh Hao Computer đã nhập khẩu và phân phối trên thị trường. Chúng tôi là đơn vị chuyên cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang chất lượng, tiện ích với giá thành cạnh tranh nhất. Dưới đây là chia sẻ của chúng tôi về sản phẩm Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex bạn có thể tham khảo thêm.

Thông tin chi tiết Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex

v Đầu nối trái: FC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125

v Đầu nối phải: FC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

v Loại: FC/UPC – FC/UPC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

v Đầu kết nối: FC/FC

v Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 db

v Kiểu sợi quang: đa mode

v Độ uốn cong: R ≥ 3cm

v Bước sóng: 800~1000nm

v Lực nghiền nát: ≤550N/cm

v Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm

v Độ dày Lõi: MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns

v Đường kính dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex cao cấp: 2.0mm, 3.0mm

v Vỏ: PVC (OFNR-rated)

v Màu vỏ: màu da cam

v Chiều dài dây là 3 mét

v Mua Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex giá tốt tại Anh Hao Computer

Ứng dụng tiện ích của Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC-MM dài 3m Duplex với khối lượng nhỏ nhẹ, dễ thi công và sử dụng. Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O, các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, telcordiatm GR-326. Nó được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, tủ phối quang, kết nối giữa các ODF quang, mang lại sự linh hoạt cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Nếu bạn cần mua sản phẩm dây nhảy quang hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho Anh Hao Computer:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Điện thoại: 04.37755323

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12