Chi tiết sản phẩm

Trong bài viết trước Anh Hao Computer đã giới thiệu đến quý khách hàng rất nhiều các sản phẩm dây nhảy quang đa dạng về mẫu mã với các chuẩn đầu dây khác nhau. Và để đáp ứng một cách đầy đủ các nhu cầu sử dụng của khách hàng, trong bài viết này chúng tôi xin chia sẻ những thông tin về sản phẩm Dây nhẩy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC -SM duplex dài 3m để bạn có thể tham khảo thêm.

Thông tin chi tiết về Dây nhẩy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC -SM duplex dài 3m

v Loại:  LC/PC – SC/PC 9/125

v Kiểu sợi quang:  Sợi đôi – Duplex

v Bề dày core: SM 9 microns

v Bề dày Cladding: 125 microns

v Vỏ dây nhẩy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC -SM duplex dài 3m cao cấp được làm từ PVC

v Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

v Bước sóng: 1310, 1550 nm

v Độ uốn cong:  R = 3cm

v Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

v Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

v Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

v Chiều dài dây là 3 mét

v Màu sắc: Màu vàng

Vì sao nên lựa chọn Anh Hao Computer để mua Dây nhẩy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC -SM duplex dài 3m?

Ø  Anh Hao Computer là địa chỉ tin cậy số 1 cung cấp các sản phẩm Dây nhẩy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC -SM duplex dài 3m có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng

Ø  Chúng tôi cam kết về chất lượng sản phẩm dây nhảy quang khi bán ra thị trường

Ø  Cam kết giá thành sản phẩm cạnh tranh nhất, chính sách giá ưu đãi cho những khách hàng mua hàng với số lượng lớn

Ø  Đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp sẽ giúp bạn dễ dàng lựa chọn được những sản phẩm phù hợp nhất

Ø  Hỗ trợ chuyển hàng tận nơi trên mọi tỉnh thành

Vậy bạn còn băn khoăn điều gì mà không nhanh tay liên hệ với Anh Hao Computer để đặt hàng:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Điện thoại: 04.37755323

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12