Chi tiết sản phẩm
 Dây nhảy cáp quang chuẩn LC/UPC-LC/UPC-MM-OM4-3m DX sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang truyền dữ liệu với tốc độ 10Gb với những đặc tính sau:

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang

Dây patch cord fiber chuẩn LC/UPC-LC/UPC-MM- OM 4 dai 3m được sử dụng đối với môi trường truyền dẫn là Multimode, do vậy Module quang, Cáp quang, ODF, Dây hàn (Pigtail) đều phải là Multimode
– Tốc độ kết nối Ethernet của dây nhảy OM4: 40G, 10G, 1G
– Dây nhảy cáp quang LC-LC-OM4 dùng kết nối uplink 10G giữa hai Switch với nhau
– Tốc độ kết nối LC của dây nhảy quang OM4: 16G, 8G, 4G

Dây nhảy quang Chuẩn LC/UPC-LC/UPC-MM-OM4-Deplex dài 3m hãng Mark

– Dây nhảy quang OM4 chuẩn LC-LC sử dụng thay thế cho các loại dây nhẩy quang của HP có các Part: QK733A, QK734A, QK735A, QK736A, QK737A, AJ833A…
– Dùng để kết nối giữa Switch, Server, Tủ đĩa SAN, SAN Switch với ODF
– Dây nhảy OM4  chính hãng Mark dùng kết nối 10G Multimode giữa máy chủ và Switch
– Dùng để kết nối FC Multimode giữa SAN Switch và tủ đĩa SAN Storage
– Dây OM4 quang được sử dụng cho tất cả các module quang multimode QSFP, SFP+, SFP của Cisco, HP, Juniper, Brocade
– Dùng để kết nối HA (Cluster, Stack, Virtual Chasis) giữa các Switch, Router, Firewall, Máy chủ…
Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123