Chi tiết sản phẩm

Bạn nên mua Cáp quang 12 sợi Single mode chất lượng cho công trình ở đâu tại Hà nội?

Có rất nhiều các kỹ thuật viên đang tìm kiếm một địa chỉ tin cậy cung cấp các sản phẩm Cáp quang 12 sợi Single mode chất lượng tốt để thi công công trình. Và đặc biệt hơn là sản phẩm có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với giá thành hợp lý nhất. Địa chỉ tin cậy mà bạn nên đến đó là Anh Hao Computer, với hơn 10 năm kinh nghiệm chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng. Dưới đây là chia sẻ của chúng tôi về thông tin của Cáp quang 12 sợi Single mode.

Thông tin chi tiết về Cáp quang 12 sợi Single mode

- Số sợi: 12 sợi quang Single Mode

- Cáp được treo bằng dây thép bện chịu lực

- Dây treo cáp bằng thép bện 7x1mm

- Cáp quang 12 sợi Single mode chất lượng có lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ bên ngoài

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng

- Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm

- Đường kính cáp do Anh Hao Computer cung cấp: 11.3 x 21.3 mm

- Trọng lượng cáp: 176 kg/km

- Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)

- Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

- Độ suy hao được trả về như ban đầu: 30 lần va đập

Trên đây là thông tin về Cáp quang 12 sợi Single mode mà Anh Hao Computer muốn chia sẻ tới bạn, nếu bạn còn bất cứ thắc mắc nào khi chọn mua dây cáp quang hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được giải đáp:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Điện thoại: 04.37755323

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại