Chi tiết sản phẩm
   Dây nhảy quang MM- OM3 ST-FC-3M Mark có đường Kính lõi 50 mcromet sử dụng phương pháp đo effective Modal Banwidth (EMB) với nguồn phát laser  giúp tăng băng thông đên 2000 Mhz-KM hỗ trợ truyền băng thông lên đến 10Gb hoạt động ở bước sóng  từ 800nm/1300nm chuyên dùng cho hệ thống data  Center

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang OM3 chuẩn  ST/UPC-FC/UPC-MM-3m

- Đầu kết nối: ST/UPC- FC/UPC

– Bước sóng: 850nm -1300nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh

– Dây nhảy quang Mark  chuẩn ST-FC-MM- OM3 -3m Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play 

– Chiều dài: 5m Hoặc  theo yêu cầu đặt hàng

– Dây nhảy M OM3 chuẩnST-FC vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
Dây nhảy quang chuẩn ST/UPC-FC/UPC-Om3 dài 3m

Ứng dụng cuả cáp quang OM3 dài 3m ST-FC

- Dùng để nối từ ODF tới Switch hoặc converter quang
-Truyền dữ liệu tốc độ cao lên đến 10Gb
- kết nối hệ thông camera quan sát qua Internet
- Các trung tâm dữ liệu data center
Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123