Chi tiết sản phẩm
 Dây nhảy quang Multil Mode OM3  Mark có đường Kính lõi 50 mcromet sử dụng phương pháp đo effective Modal Banwidth (EMB) với nguồn phát laser  giúp tăng băng thông đên 2000 Mhz-KM hỗ trợ truyền băng thông lên đến 10Gb hoạt động ở bước sóng  từ 800nm/1300nm

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang OM3 chuẩn  SC/UPC-LC/UPC-MM-3m

- Đầu kết nối: SC/UPC- LC/UPC

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh

– Dây nhảy quang Mark  chuẩn SC-LC-MM- OM3 Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play 

– Chiều dài: 3m Hoặc  theo yêu cầu đặt hàng

– Dây nhảy quang đa mốt OM3 chuản SC-LC vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
Dây nhảy quang chuẩn SC/UPC-LC/UPC-OM3-MM dài 3m

Ứng dụng cuả cáp quang OM3 dài 3m SC-LC

- Dùng để nối từ ODF tới Switch hoặc converter quang
-Truyền dữ liệu tốc độ cao lên đến 10Gb
- kết nối hệ thông camera quan sát qua Internet
- Các trung tâm dữ liệu data center
Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123