Chi tiết sản phẩm
  Modul quang Optone SFP-LX-SM-0120D/155M- 20km/Tx1310nm(LC) truyền tín hiệu sử dụng cáp single mode buốc sóng 131nmn  với khoảng cách tối đa là 20km tốc độ lên đên 155Mbs, sử dụng đầu cáp quang chuẩn LC, duplex chuyên dùng nối Switch với bộ chuyển đổi quang điện hoặc Switch với Switch 

Thông số kỹ thuật modul quang SFP-LX-SM-0120D/155M- 20km/Tx1310nm(LC)

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 155M
2. Bộ chuyển tải 1310 nm DFB LD
3. Truyền xa lên tới 20km
4. Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
5. Giao diện kết nối Duplex LC
6. Hỗ trợ Hot Pluggable
7. Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472
Modul  quang Optone SFP-LX-SM-0120D/155M- 20km/Tx1310nm(LC) chính hãng

Modul  quang Optone SFP-LX-SM-0120D/155M- 20km/Tx1310nm(LC) chính hãng

Ứng dụng Module quang SFP Single-Mode
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching

Sản phẩm cùng loại